“Kuimarisha utoaji wa huduma kwa umma kupitia usimamizi madhubuti wa ugatuzi, uratibu wa mahusiano baina ya

Nambari

HATI YA UTOAJI HUDUMA KWA UMMA

“Ugatuzi unao wajibika; Utoaji wa Huduma kwa uajibikaji”

JAMHURI YA KENYA

KATIBU MKUU
IDARA YA UGATUZI

Taarifa ya Maono

Taarifa ya Lengo

serikali, kujenga uwezo na usaidizi wa kiufundi kwa serikali za kauntl.”

Maadili ya Msingi

Utawala Bora, UshirikianoKutunza wakati, Utawala wa Kisheria, Umahiri na Taaluma

Huduma/Bidhaa

Mahitaji ya kupata Huduma/Bidhaa

Gharama ya
Huduma

Muda

(iwapo ipo)

i Kuandaa Kongamano la Ugatuzi Mawasiliano rasmi kuhusu ukumbi wa mkutano, tarehe na Hakuna Malipo Miezi mitatu (3)
' msaada unaohitajika
5 Kufuatilia Utekelezaji wa Maazimio ya Maazimio Hakuna Malipo Siku 5 baada ya kupokelewa kwa
' Mkutano Mkuu/ Sekta Maazimio
Kutoa kibali cha usafiri kwa Wafanyakazi wa | -Barua za ombi pamoja na bajeti Hakuna Malipo Siku 5 za kikazi
3 Kaunti wanaosafiri kwenda nchi za nje - Udhamini na barua inyoonyesha umuhimu wa safari hiyo kwa
' Kaunti
Barua ya mwaliko
4 Kujibu na kutoa mwongozo kuhusu migogoro Mawasiliano/Ripoti ya mgogoro; Hakuna Malipo Kila wakati
' baina ya serikali mbalimbali
5 Majibu kwa hoja za Bunge Kupokea maombi au maagizo ya Bunge Hakuna Malipo - Siku 5 za kikazi / ndani ya muda
' uliowekwa
6 Andaa Ripoti za uchambuzi na taarifa za | Ombi Rasmi Hakuna Malipo Siku 5 baada ya kupokea ombi rasmi
' utekelezaji wa ugatuzi
- Kutoa mwelekeo wa sera juu ya mfumo wa Mahitaji ya kisheria Hakuna Malipo Kila wakati
' ugatuzi
2 Kuratibu mipango ya kupanua uwezo wa Ombi rasmi, kwa Katibu Mkuu, Idara ya Ugatuzi Hakuna Malipo Siku 30 za kikazi
' kiufundi unaohitajika na serikali gatuzi
9 Kusaidia vitengo vya Elimu ya Uraia katika Barua rasmi kutoka kwa kaunti Hakuna Malipo Siku 10 za kazi baada ya kupokea ombi
' kaunti rasmi
10 Kutayarisha zabuni na kuandaa ripoti ya Uwasilishaji wa hati na nukuu za zabuni kwa wakati Hakuna Malipo Siku 30 za kikazi
' tathmini za zabuni
Kuandikisha mikataba na utoaji wa LPO/LSO Hati zinazohitakika — Cheti cha Usajili, Cheti halali cha Utoaji | Hakuna Malipo Siku 20 za kikazi
11. kwa kampuni 1liyoshinda zabuni Ushuru, Cheti cha PIN, Cheti Cha AGPO, Dhamana ya Zabuni,
fomu ya zabuni 1liyojazwa ipasavyo na kutiwa saini
Usindikaji wa Bidhaa na Huduma Agizo la Ununuzi (IFMIS), Maoni ya Kitaalam, Ankara, Dokezo | Hakuna Malipo Siku 30 za kikazi
la uwasilishaji, Cheti cha Ukaguzi na Kukubalika kilichotiwa
saini kikamilifu, S 13, Mkataba/Kandarasi, Barua ya kukubalika
19 tuzo, Ukaguzi wa kabla na baada ya matengenezo ya gari, Idhini
' zinazohitajika kwa ununuzi wa gari, Cheti cha Usajili wa
Biashara, Ratiba ya Bei, Cheti cha AGPO Idhini ya Kulipa,
Nukuu, PIN/VAT, maelezo ya EFT, Bidhaa zilizopokelewa
katika mtandao wa IFMIS.

13. Kutangaza nafasi za kazi Kuwa na ujuzi unaohitajika, Barua ya maombi, Fomu za maombi | Hakuna Malipo Kama ilivyoainishwa kwenye tangazo
Kuandaa na Uchakataji wa madai ya malipo ya | Vinavyohitajika Kwa. Hakuna Malipo Notisi ya miezi tisa kabla ya kustaafu
Uzeeny/ Pensheni na Kifo Malipo ya Uzeeni/Pensheni:

1. Vyeti 3 vya malipo; Peana madai ya pensheni miezi minne

14. 2. Nakala 3 za Kitambulisho; kabla ya kustaafu kwa afisa

3. Nakala ya ATM/Kadi1 ya Benki;
4. Fomu ya Mapato, Rasilimali na Madent;
5. Cheti cha KRA PIN;
6. Kutia saini Sheria ya Siri Rasmi Hakuna Malipo
Madai ya Kifo
1. Chet1 Halisi cha Kifo;
2. Barua kutoka kwa Mkuu wa Eneo;
3. Nakala ya kitambulisho cha ndugu wa karibu
iliyoidhinishwa;
4. Chet1 Halis1 cha Ndoa/hati ya kiapo;
5. Nakala ya ATM/Kadi ya Benki ya Mteuliwa;
6. Kwa watoto, Vyeti Halisi vya Kuzaliwa na barua kutoka
shule zao.
15. Kusajili na kutatua malalamiko Malamishi rasmi Hakuna Malipo Jins1 yanavyokuja
16 Majibu kwa maswali /mawasiliano (barua na Barua, Barua Pepe na mawasiliano mengine Hakuna Malipo Siku 5 za kikazi / kwa mujibu wa
' barua pepe) ratiba 1liyoainishwa
17. Kuhudumia wageni kwenye ofisi ya mbele Hati rasmi (Kitambulisho. Pasipoti, Leseni ya Kuendesha gari) Hakuna Malipo  Dakika tano
18. Kujibu simu zinazoingia Simu inayoingia Hakuna Malipo Kujibu ndani ya pete tatu (3)

TUMEJITOLEA KUTOA HUDUMA BORA KWA HESHIMA

Habari kuhusu huduma zozote au bidhaa ambazo haziambatani na viwango vilivyoorodheshwa au afisa yeyote ambaye hatazingatia utoaji huduma bora kwa heshima

Katibu Mkuu

Idara Ya Ugatuzi

Jumba la Telposta, Orofa ya Sita
S.L.P 30004-00100, Nairobi
Simu. +254(0)202250645

Barua Pepe: complaints@devolution.go.ke

zinaweza kutolewa kwa:

Katibu wa Tume/Afisa Mkuu Mtendaji,
Tume ya Utekelezaji Haki, Orofa ya Pili,

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO

Barua Pepe: complain@ombudsman.go.ke

Jumba la West End Towers, Barabara ya Waiyaki , Nairobi.
S.L.P 20414-00200 Nairobi
Simu: +254(0)202270000/2303000




